Low Voltage NH 50NHG1BI EATON ELECTRIC Fuse-link, LV, 50 A, AC 500 V, NH1, gL/gG, IEC, dual indicator, insul..
Fuse-link, LV, 50 A, AC 500 V, NH1, gL/gG, IEC, dual indicator, insulated gripping lugs
sản phẩm chính hãng, MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG