Low Voltage NH 400NHG2B-690 EATON ELECTRIC Fuse-link, LV, 400 A, AC 690 V, NH2, gL/gG, IEC, dual indicator, ..
Fuse-link, LV, 400 A, AC 690 V, NH2, gL/gG, IEC, dual indicator, live gripping lugs
sản phẩm chính hãng, MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG
SẢN PHẨM LUÔN ĐƯỢC KIỂM TRA TRƯỚC KHI XUẤT KHO
HỖ TRỢ KỸ THUẬT 24/7
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG ĐỐI VỚI CÁC ĐƠN HÀNG TỪ 8,000,000VNĐ
Liên hệ:
Sản phẩm tương tự
Modular Switchgear – Big Home
HN-B10/3 194879 EATON ELECTRIC Miniature circuit breaker (MCB), 10 A, 3p, characteristic: B