Low Voltage NH 20NHG000BI-690 EATON ELECTRIC Fuse-link, LV, 20A, AC 690 V, NH000, gL/gG, IEC, dual indicator..
Fuse-link, LV, 20A, AC 690 V, NH000, gL/gG, IEC, dual indicator, insulated gripping lugs
sản phẩm chính hãng, MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG
SẢN PHẨM LUÔN ĐƯỢC KIỂM TRA TRƯỚC KHI XUẤT KHO
HỖ TRỢ KỸ THUẬT 24/7
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG ĐỐI VỚI CÁC ĐƠN HÀNG TỪ 8,000,000VNĐ
Liên hệ:
Sản phẩm tương tự
Modular Switchgear – Big Home
HN-C16/3 194891 EATON ELECTRIC Residential magnetothermic int., 3P, C-curve, 16A