Low Voltage NH 10NHFF000BI-400 EATON ELECTRIC Fuse-link, LV, 10 A, AC 400 V, NH000, gFF, IEC, dual indicator..
Fuse-link, LV, 10 A, AC 400 V, NH000, gFF, IEC, dual indicator, insulated gripping lugs
sản phẩm chính hãng, MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG