7.2KV 125AMP 3″ AIR FUSE 7.2MRLSA125 7-2MRLSA125 EATON ELECTRIC Air fuse-link, medium voltage, 125 A, AC 7.2..
Air fuse-link, medium voltage, 125 A, AC 7.2 kV, 76 x 292 mm, back-up, DIN, with striker
sản phẩm chính hãng, MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG