5.5KV 40R 3″ MS FUSE 1235 5.5VKNHV40R 5-5VKNHV40R EATON ELECTRIC Motor fuse-link, medium voltage, 700 A, AC ..
Motor fuse-link, medium voltage, 700 A, AC 5.5 kV, 76 x 403 mm, back-up, US, 40R, with striker
sản phẩm chính hãng, MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG