3.6KV 31.5A 2″ AIR FUSE 3.6ADGHC31.5 3-6ADGHC31-5 EATON ELECTRIC Air fuse-link, medium voltage, 31.5 A, AC 3..
Air fuse-link, medium voltage, 31.5 A, AC 3.6 kV, 51 x 461 mm, back-up, BS, with striker
sản phẩm chính hãng, MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG